[ [[สรุปค่าใช้จ่าย + ประมวลผลภาพ ทริปโรงเรียนชุมพล ทหารเรือ สัต***บ]] ]
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
Share this topic on FacebookShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on GoogleShare this topic on
ผู้เขียน หัวข้อ: [ [[สรุปค่าใช้จ่าย + ประมวลผลภาพ ทริปโรงเรียนชุมพล ทหารเรือ สัต***บ]] ]  (อ่าน 32696 ครั้ง)
TagoManz_59
ศิษย์พี่

270

ย.บ. รุ่นที่: 59
เลขประจำตัว: 22782
สถานะ: ศิษย์เก่า
ตอบกระทู้: 349
สมาชิกลำดับที่: 2713

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 15 : Exp 13%
HP: 0.1%

ผู้ชายก้อร้องไห้เป็นนะจ๊ะ..ที่รัก

tagomanz_news@hotmail.com facebook.com/TagOmanz http://tagomanz.hi5.com
« ตอบ #75 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 07:37:51 AM »

ดีใจครับได้เห็นอะไรแบบนี้ นั่งดูไปน้ำตาคลอเลยนะเนี่ย...

ใช้ชีวิตโสดให้คุ้มค่าอีกครั้ง
ก่อนที่ผู้หญิงคนใหม่จะเดินเข้ามาในชีวิต
TagoManz_59
ศิษย์พี่

270

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 15 : Exp 13%

ผู้ชายก้อร้องไห้เป็นนะจ๊ะ..ที่รัก

tagomanz_news@hotmail.com facebook.com/TagOmanz http://tagomanz.hi5.com
« ตอบ #76 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 07:42:33 AM »

ถ้าจำไม่ผิด สมัยผมอยู่กองร้อยฯ พี่เบียร์เป็นหัวหน้าอยู่อะคับ  สมัยนั้นซ้อมสวนสนามหนักกลับบ้านเย็น แม่ว่าทุกวันเลย จำใจต้องเดินออกมา แต่ก็มีอดีตดี ๆ กลับลูกเสือกองร้อยพิเศษนะครับ วสุ กล่ำสกุล

ก่อนที่ผู้หญิงคนใหม่จะเดินเข้ามาในชีวิต
Su_wach
ผู้ทรงเกียรติ
ศิษย์พี่
*

157

สถานะ: อาจารย์
ตอบกระทู้: 256
สมาชิกลำดับที่: 150

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 12 : Exp 95%
HP: 0%

« ตอบ #77 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 19:56:20 PM »

ดีใจครับได้เห็นอะไรแบบนี้ นั่งดูไปน้ำตาคลอเลยนะเนี่ย...

ถ้าจำไม่ผิด สมัยผมอยู่กองร้อยฯ พี่เบียร์เป็นหัวหน้าอยู่อะคับ  สมัยนั้นซ้อมสวนสนามหนักกลับบ้านเย็น แม่ว่าทุกวันเลย จำใจต้องเดินออกมา แต่ก็มีอดีตดี ๆ กลับลูกเสือกองร้อยพิเศษนะครับ วสุ กล่ำสกุล

ดีใจจังที่มีอดีตกองร้อยฯ หลายคน เข้ามาทักทาย  ไม่ว่าจะอยู่ในกองมากน้อยแค่ไหน
มาถึงวันนี้ทุกคนคือเลือดเนื้อเชื้อไขของกองร้อยฯนะจ๊ะ
ว่าแต่วสุ เข้าไปรายงานตัวในกระทู้ "รายงานตัว" หรือยังลูก

Su_wach
ผู้ทรงเกียรติ
ศิษย์พี่
*

157

สถานะ: อาจารย์
ตอบกระทู้: 256
สมาชิกลำดับที่: 150

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 12 : Exp 95%
HP: 0%

« ตอบ #78 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 19:58:08 PM »

ทิงช่วยแก้คำผิดให้หน่อย...ถ้าเจอแม่พิมพ์ผิดเมื่อไรช่วยแก้ให้เลยนะ เพราะตาไม่ดี จิ้มผิดจิ้มถูก

ผมแก้ ให้แล้วนะครับแม่...........ทิงครับ

TagoManz_59
ศิษย์พี่

270

« ตอบ #79 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2010, 13:10:54 PM »

อ้างจาก: tagomanz ที่ 09 พฤษภาคม 2010, 07:37:51 am

อ้างจาก: tagomanz ที่ 09 พฤษภาคม 2010, 07:42:33 am

ถ้าจำไม่ผิด สมัยผมอยู่กองร้อยฯ พี่เบียร์เป็นหัวหน้าอยู่อะคับ  สมัยนั้นซ้อมสวนสนามหนักกลับบ้านเย็น แม่ว่าทุกวันเลย จำใจต้องเดินออกมา แต่ก็มีอดีตดี ๆ กลับลูกเสือกองร้อยพิเศษนะครับ วสุ กล่ำสกุล

ดีใจจังที่มีอดีตกองร้อยฯ หลายคน เข้ามาทักทาย  ไม่ว่าจะอยู่ในกองมากน้อยแค่ไหน
มาถึงวันนี้ทุกคนคือเลือดเนื้อเชื้อไขของกองร้อยฯนะจ๊ะ
ว่าแต่วสุ เข้าไปรายงานตัวในกระทู้ "รายงานตัว" หรือยังลูก

เรียบร้อยแล้วครับแม่

หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์