61 รุ่นสุดท้ายชายล้วน รายงานตัวครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
Share this topic on FacebookShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on GoogleShare this topic on
ผู้เขียน หัวข้อ: 61 รุ่นสุดท้ายชายล้วน รายงานตัวครับ  (อ่าน 36941 ครั้ง)
bunnasak
ศิษย์น้องหน้าใหม่
*

11

• เจ้าของกระทู้ •

ตอบกระทู้: 13
สมาชิกลำดับที่: 153

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 2 : Exp 100%
HP: 0%

บัน ห้อง7

bunnasak_y@hotmail.com
« เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2008, 19:04:27 PM »

ผม บรรณศักดิ์ ยุวมิตร (บัน) ม.ปลาย ห้อง7 ม.ต้น ห้อง8 และเป็นสมาชิก กอไผ่ รุ่นที่1 รายงานตัวครับพี่น้อง

มาเล่น BB GUN เถอะชื่อเสียงเรียงนาม : บรรณศักดิ์ ยุวมิตร (บัน)
รุ่น : 61 ชายล้วนรุ่นสุดท้าย
ห้องหับ : ม.ต้น ห้อง 8
           ม.ปลาย ห้อง 7
My gang : G.กอไผ่ 01
ปริญญาตรี : มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร สาขา วิศวกรรมไฟฟ้า เอก โทรคมนาคม
ที่ทำงาน : ศูนย์โทรคมนาคมนนทบุรี บริษัท CAT Telecom
              ฝ่าย ธุรกิจความปลอดภัยเทคโนโลสารสนเทศ
              ตำแหน่ง วิศวกร5
เบอร์โทร : 081-433-8772
marine23
ศิษย์มีครู
**

11

สถานะ: ศิษย์ปัจจุบัน
ตอบกระทู้: 68
สมาชิกลำดับที่: 169

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 6 : Exp 65%

puchong23@hotmail.com http://seamaster23.hi5.com
« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 11:38:56 AM »

Grin บำ เองเหรอครับ ผม ภุชงค์ สุขใจมิตร ( ทอม ) เองนะครับจำกันได้มั้ย สบายดีมั้ย ติดต่อกันได้นะครับ แล้วเพื่อนๆเราเป็นไงบ้าง เจอกันบ้างมั้ย ได้ยินข่าว รงเรียนเราจะถูกเวรคืนที่ดิน รู้สึกไม่สบายใจเลย เสียดายความรู้สึกเก่าๆ กับสงสารรุ่นน้องต้องไปฝากเรียน
ปล.ผมทำงานเป็นนักเดินเรือ ตอนนี่มาพักแล้วเตรียมสอบตั๋วเลื่อนตำแหน่งอยู่ครับ

~*ชีวิตในรั่วโยธินบูรณะ เป็นอะไรยิ่งกว่าความสุข กับเพื่อนๆล้วนแต่เฮฮา คิดถึงเพื่อนๆทุกคนจริงๆ*~
eak777
*

11

ตอบกระทู้: 11
สมาชิกลำดับที่: 170

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 2 : Exp 75%

eak_jk@hotmail.com eak777.hi5.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 12:07:45 PM »

เออ เอกราช จันทร์ขำ เพื่อนมึง 61 ชายล้วนรุ่นสุดท้าย เอาด้วยคนวะ Grin

marine23
ศิษย์มีครู
**

11

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 6 : Exp 65%

puchong23@hotmail.com http://seamaster23.hi5.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 12:09:31 PM »

อ่า มาแล้ว 6/4 ชายล้วนรุ่นสุดท้าย มี ภุชงค์+เอกราช มารายงานตัวครับกระผม

~*ชีวิตในรั่วโยธินบูรณะ เป็นอะไรยิ่งกว่าความสุข กับเพื่อนๆล้วนแต่เฮฮา คิดถึงเพื่อนๆทุกคนจริงๆ*~
bunnasak
*

11

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 2 : Exp 100%

บัน ห้อง7

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 15:26:32 PM »

เอาขุดๆ รายงานตัวกันต่อใครเจอเพื่อนๆ ก็ส่ง เวป ไปต่อๆ กัน 

ผม บัน ห้อง 7 ม่ะใช่ บ่ำ นะไอ้บ่ำได้ข่าวว่าจะไปแคนาดา ไปทำงาน ส่วนคนอื่น ๆ ติดต่อยาก ทำงานทำการ กันไม่มีเวลาว่าง

มาเล่น BB GUN เถอะชื่อเสียงเรียงนาม : บรรณศักดิ์ ยุวมิตร (บัน)
ปริญญาตรี : มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีมหานคร สาขา วิศวกรรมไฟฟ้า เอก โทรคมนาคม
ที่ทำงาน : ศูนย์โทรคมนาคมนนทบุรี บริษัท CAT Telecom
              ฝ่าย ธุรกิจความปลอดภัยเทคโนโลสารสนเทศ
bunnasak
*

11

บัน ห้อง7

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2008, 13:38:15 PM »

ตอนนี้ที่ติดต่อกันอยู่เรื่อยๆ สำหรับห้อง 7
1. ไอ้จิ จิรชัย จิตติคุณ (ถูกป่าววะ) แต่ตอนนี้สงสัยมันจะทำงานตัวเป็นเกรียวหัวเป็นน๊อต น่าจะเก็บตังแต่งงาน 555
2. ไอ้นูน ธนเดช นามสกุล จำไม่ได้ ตอนนี้เรียนเอกที่ เมกา กลับมาปีละครั้ง ตอนนี้น่าจะอยู่ไทย แต่ยังไม่ได้เจอมันเลย
3. ไอ้โน๊ต ทัศนัย รับเหมาทำระบบโรงงานอยู่ตอนนี้
4. ไอ้เป้า (จริงๆชื่อนู้ป เป้า ชื่อแม่ แต่เรียกกันจนชิน) ทำงานด้านท่อปิโตรเลียม อยู่
5. ไอ้นัท ณัฐพล หัวหน้าห้อง 7 ผู้มีเมตตาเวลาเพื่อนหาลอกการบ้าน และทำข้อสอบ อยู่กระทรวงพาณิชย์ ทำส่วนสิทธิบัตร
6. ไอ้เมี่ยง ไตรรักษ์ จบโทด้านพลศึกษา เป็นความภูมิใจของห้อง 7 เพราะเอ็นติดคนเดียวของห้อง 555 เป็นครูสอนเด็กๆ อยู่แถวๆ นนท์ โรงเรียนไรจำไม่ได้
7. ไอ้ชาติ สุชาติ แต่งงานไปและ มีลูกแล้วด้วย

ส่วนคนอื่นๆ ไม่ค่อยได้ติดต่อเท่าไหร่ น่าจะติดด้วยภาระต่างๆ

ห้อง 6 ที่ติดต่ออยู่
1. ไอ้จก ทำงานด้าน ไอทีซีเคียวของแบงค์ ไรจำไม่ได้
2. ไอ้บิ้ด เห็นว่าเปิดบริษัทรับติดตั้งระบบ พวก CCTV กับเน็ตเวิร์ค เนี้ยละมั้ง

ส่วนกู ไอ้บัน ตอนนี้อยู่ กสท. การสื่อสารแห่งประเทศไทย ตอนนี้เปลี่ยนเป็น CAT telecom ประจำอยู่ที่ ศูนย์โทรคมนาคม นนทบุรี ตรงข้ามไฟฟ้านนท์ ไม่ใช่ไทยคมนะ
ทำเกี่ยวกับพวก เน็ตเวิร์ค เนี้ยล่ะ ซีเคียวด้วย

48ce055
แฟนพันธุ์แท้
*

854

ย.บ. รุ่นที่: 61
เลขประจำตัว: 24297
สถานะ: ศิษย์เก่า
ตอบกระทู้: 1577
สมาชิกลำดับที่: 38

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 32 : Exp 28%

brovo_26@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2008, 12:14:07 PM »

มาด้วยอีกคน...
ของ 6/6
บุตร เองคับ ตอนนี้ ทำ transport engineer ครับ
ไอ้สังข์(นัท) อยู่กรมเจ้าท่า
ไอ้บอล(อยู่กระทรวงเกษตร๗
ไอ้ปอบ๖ทำเกี่ยวกับกฏหมาย๗
ไอ้เติ้ล อยู่ในวงการบันเทิง
ไอ้ไก่ อยู่ BTS
ไอ้ตุ๊ อยู่ไทยน้ำทิพย์

๒๔๒๙๗
19 Kings Never Die
Parasail 8 A-2
http://48ce055.multiply.com
โยธินบูรณะ รุ่น 61 ชายล้วนรุ่นสุดท้าย
สรรพสิ่งเคลื่อนไหว เคลื่อนไปไม่เคยรอรี วัฏจักรโคจร ขึ้นลงเปลี่ยนผัน ข้ามวันมีอันเปลี่ยนแปลง ... สุดแท้ทางเดิน
jirayuth
*

11

ย.บ. รุ่นที่: รุ่น61
เลขประจำตัว: 25281
ตอบกระทู้: 4
สมาชิกลำดับที่: 220

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 80%

ย.บ.๒๕๒๘๑

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2008, 22:40:43 PM »

"จิ" ห้อง๓ว่ะ! Grin
เป็น Commando อยู่กองทัพอากาศว่ะ Grin Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2008, 22:42:34 PM โดย jirayuth » บันทึกการเข้า
48ce055
*

854

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 32 : Exp 28%

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2008, 08:18:30 AM »

"จิ" ห้อง๓ว่ะ! Grin
เป็น Commando อยู่กองทัพอากาศว่ะ Grin Cheesy

เหมือนโจร ภาคใต้เลยว่ะ จิ ..... อิอิ กรูล้อเล่น......

๒๔๒๙๗
โยธินบูรณะ รุ่น 61 ชายล้วนรุ่นสุดท้าย
สรรพสิ่งเคลื่อนไหว เคลื่อนไปไม่เคยรอรี วัฏจักรโคจร ขึ้นลงเปลี่ยนผัน ข้ามวันมีอันเปลี่ยนแปลง ... สุดแท้ทางเดิน
อนาคตของแชมป์
*

11

ตอบกระทู้: 23
สมาชิกลำดับที่: 275

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 3 : Exp 91%

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 14:33:04 PM »

สวัสดีทุกคนครับ 
หน้าเก่า(ไม่รู้จำกันได้รึเปล่า) แต่พึ่งมาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Grin
ชื่อ ขนิษฐพันธ์ สาริกานนท์ (แชมป์) ม.ต้น/10  ม.ปลาย/11  รุ่น 61
ตอนนี้ทำงานอยู่ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ ฝ่ายรายการ (ใครอยากออกทีวี เชิญ Shocked

(จากกระทู้บนๆ)  ว่าไง บุตรลักษณ์ / จิ เพื่อน ม.ต้น  -จำเราได้ป่ะ  สบายดีกันนะ แต่ว่าหน้าไม่เห็นเหมือนตอนเด็กๆเลย 

รุ่น61  6/11(ศิลป์-ฝรั่งเศส)
48ce055
*

854

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 19:11:39 PM »

หน้าเก่า(ไม่รู้จำกันได้รึเปล่า) แต่พึ่งมาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Grin
ชื่อ ขนิษฐพันธ์ สาริกานนท์ (แชมป์) ม.ต้น/10  ม.ปลาย/11  รุ่น 61
ตอนนี้ทำงานอยู่ช่อง 7 สี ทีวีเพื่อคุณ ฝ่ายรายการ (ใครอยากออกทีวี เชิญ Shocked

(จากกระทู้บนๆ)  ว่าไง บุตรลักษณ์ / จิ เพื่อน ม.ต้น  -จำเราได้ป่ะ  สบายดีกันนะ แต่ว่าหน้าไม่เห็นเหมือนตอนเด็กๆเลย 
จำได้นะไอ้คุณแชมป์...นี้ถ้าผม ไม่ฝากบอกให้เพื่อนของแฟน คุรไป บอก ก็คงไม่เสนอ หน้า มาใช่ไหมครับผม...ไปอัพข้อมูลในหน้ารุ่นด้วยนะครับ
ไม่อยากออกรายการอะ อยากฝากน้องเข้าช่อง7ได้ไหมอะ

๒๔๒๙๗
marine23
ศิษย์มีครู
**

11

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 19:37:04 PM »

Cry อ้ายแชมป์จำข้าพเจ้าไม่ได้เซ็งว่ะ
ตอนนี้ข้าพเจ้าทำงานเป็นนักเดินเรือ เรียนด้วยกันตั้งแต่ ม.1/10 ลืมกันได้

*

11

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 3 : Exp 91%

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 19:43:05 PM »

Cry อ้ายแชมป์จำข้าพเจ้าไม่ได้เซ็งว่ะ
ตอนนี้ข้าพเจ้าทำงานเป็นนักเดินเรือ เรียนด้วยกันตั้งแต่ ม.1/10 ลืมกันได้
เออ จำได้แล้ว  เราเรียกแต่ชื่อจริง ภุชงค์  พอเพ่งรูปแล้วมันไม่ค่อยเหมือนตอนเด็กๆอ่ะ  หล่อคนละแบบกับตอนโต

เอางี้เดี๋ยวจะตอบคำถามแฟนพันธุ์แท้คุณภุชงค์ให้ฟัง
1.เคยเป็นหัวหน้าห้อง
2.ตอนอยู่ม.1 ภุชงค์เคยต่อยกับรุ่นพี่ ม.2 ที่หลังห้องคหกรรม ชนะด้วย  ซ่าตั้งแต่ม.1เลย เจ๋งจริง
3.ตัวสูงสุดในห้องตอนนั้นนะ
จำได้แค่เนี้ย  แล้วอย่าหาว่าลืม Grin

*

11

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 19:44:47 PM »

จำได้นะไอ้คุณแชมป์...นี้ถ้าผม ไม่ฝากบอกให้เพื่อนของแฟน คุรไป บอก ก็คงไม่เสนอ หน้า มาใช่ไหมครับผม...ไปอัพข้อมูลในหน้ารุ่นด้วยนะครับ
ไม่อยากออกรายการอะ อยากฝากน้องเข้าช่อง7ได้ไหมอะ
-บุตรลักษณ์
ดีใจจังที่จำได้  ว่าแต่เพื่อนแฟนของเราคนไหน และคนไหนแฟนเรา คือเราเซิร์สเจอเวปนี้เอง นั่งเซ็งๆเลยพิมพ์ โยธิน 61 ในgoogle ดู มันก็ขึ้นมา บังเอิญจริงๆ เลยได้เจอเพื่อนเลย
ว่าแต่เพื่อนๆ ตอนม.ต้นมีติดต่อใครบ้างอ่ะ เช่น เต้ยหัวตัด  อธิกูลหัวไข่  รพินทร์ปตอ.  ตี๋บุญนำการไฟฟ้า  ตั้มขาโจ๋  แจ็คทรายทอง บอยมงคล  ฯลฯ (นึกใครออกเพิ่มเติมด้วย)
ได้เจอหรือคุยกับใครบ้างรึเปล่า เพราะว่าส่วนใหญ่ตอนนี้เจอแต่เพื่อนม.ปลาย คิดถึงเพือนม.ต้น

และเราจำได้แล้ว เมื่อสัก 2-3 ปี เราเคยเจอกันที่สนามหลวงตอนงานวันพ่อ 5 ธ.ค.   แล้วปีนี้งานวันแม่ที่ผ่านมาได้ไปรึเปล่า เราไปถ่ายทอดสดมา

:)บ้านยังอยู่ที่เดิมแถวปทุมรึเปล่า  รู้สึกว่าแต่เก่อนเราก็เคยกลับบ้านพร้อมกันนะ สาย 33 กับ 90 นี่  ถ้าจำไม่ผิดนะ

marine23
ศิษย์มีครู
**

11

« ตอบ #14 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2008, 20:04:56 PM »

Roll Eyes เง้อเรื่องต่อยมาบอกเขาอีก แต่ความจริงเราต่อยกะ ม.3 นะเพื่อน แชมป์นายหล่อไม่เลิกจริงๆนะเพื่อน

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์