นี่ๆ ตีแบดที่ เสนามิตร นะคะ ใครอยากตีบ้างค่ะ วันเสาร์
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
Share this topic on FacebookShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on GoogleShare this topic on
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่ๆ ตีแบดที่ เสนามิตร นะคะ ใครอยากตีบ้างค่ะ วันเสาร์  (อ่าน 3337 ครั้ง)
HONEY
ปรมาจารย์

93

• เจ้าของกระทู้ •

ตอบกระทู้: 1221
สมาชิกลำดับที่: 281

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 28 : Exp 38%
HP: 0%

zup77@hotmail.com
« เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 15:22:02 PM »

ลงชื่อ มีนมากกว่า 4 แสนคนแล้วนะคะ

จะ audition เสาร์หน้าค่ะ

อิอิ

.
.
.
ฉันดีใจทีมีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ
เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ
ฉันดีใจที่มีเธอ แม้ว่าต้องพบอะไร
ฉันก็รู้และฉันอุ่นใจ ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ตรงนี้
.
.
.
gintonix
ประชาสัมพันธ์จำเป็น...
ประชาสัมพันธ์
แฟนพันธุ์แท้
*

5595

ย.บ. รุ่นที่: 64
เลขประจำตัว: 28385
สถานะ: ศิษย์เก่า
ตอบกระทู้: 5842
สมาชิกลำดับที่: 368

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 62 : Exp 25%
HP: 0.1%

gintonix_za@hotmail.com 1384256375
« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009, 15:43:19 PM »

มีคนตีไม่ฮาร์ดคอร์มั่งไม๊คะ

หนูเพิ่งจะหัด

ตีแบบเด็กประถมมากกกกกกกก

When looking for love, don’t be selfish and look just to be loved,
look for love to give all the love you have. Only then can you find love.
-------------------------------------------------------------------------------
The Way I am.
Coledy~The Changpaul
ยังไงก็ Changpaul ~ Mun
สายตรวจ
แฟนพันธุ์แท้
*

2609

ย.บ. รุ่นที่: ๖๗(๖๓)
เลขประจำตัว: ๒๗๙๑๙
สถานะ: ศิษย์เก่า
ตอบกระทู้: 6152
สมาชิกลำดับที่: 124

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 63 : Exp 88%

We ♥ Yorbor.

paul_cole_ball@hotmail.com 1624238883 http://coledyhardyz.hi5.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009, 01:31:33 AM »

มีคนตีไม่ฮาร์ดคอร์มั่งไม๊คะ

หนูเพิ่งจะหัด

ตีแบบเด็กประถมมากกกกกกกก

เด็กประถม....เหอะๆ

จะวิ่งไหวเร้อเจ้จ๋า....อิอิ

ตอนที่เราโกรธกันมากที่สุด...ให้นึกถึงวันที่เรารักกันมากที่สุด

Sie sind fuer mich. Ich bin fuer Sie.
คุณอยู่เพื่อผม  ผมก็อยู่เพื่อคุณ

" No puedo vivir sin amor de tú."
ฉันไม่สามารถอยู่ได้โดยปราศจากความรักของเธอ
HONEY
ปรมาจารย์

93

• เจ้าของกระทู้ •

ตอบกระทู้: 1221
สมาชิกลำดับที่: 281

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 28 : Exp 38%

zup77@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2009, 15:07:53 PM »

นี่ๆ

เสาร์เนี่ย ตีแบดตอนบ่ายๆ แถวเสนา

แล้วก็ ไปอาบน้ำ นวดตัว

จากนั้นก็ ขัดสีฉวีวรรณ ไป ร่อนต่อ

อรั๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย

perfect ที่สุดคระ

ไม่สวยคิดอะไรแบบนี้ไม่ได้นะคะ

อรั๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

.
.
.
ฉันดีใจทีมีเธอ ฉันดีใจที่เจอเธอ
เธอคือกำลังใจเดียวที่มี ไม่ว่านาทีไหนๆ
ฉันดีใจที่มีเธอ แม้ว่าต้องพบอะไร
ฉันก็รู้และฉันอุ่นใจ ว่าฉันนั้นจะมีเธออยู่ตรงนี้
.
.
.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์